รบกวนเนะนำทริป กรุงเทพ - หัวหินที่ครับ 3 วัน 2 คืน

รบกวนเนะนำทริป กรุงเทพ - หัวหินที่ครับ  3 วัน 2 คืน
ผมจะไปเที่ยวออกจากกรุงเทพประมาณ วันศุกร์ที่ 9 พฤษภาคม เวลา 5.00 น.

จากทางไปกรุงเทพมีที่ไหนน้าเวะบ้างหรือผมต้องออกจากกรุงเทพเวลาไหนถึงจะเหมาะสมเพราะบางที่ออกเช้าไปถึงที่ท่องเที่ยวอาจยังไม่เปิด
รบกวนเนะนำานที่ท่องเที่ยวตั้งเเต่กรุงเมพจนถึงหัวหินและสถานที่พักราคาเบาๆเเละร้านอาหารเด็ดๆ  ทริปนี้ไปกับภรรยา 2 คนครับไปแบบนอนง่ายๆเน้นกินครับงานนี้
ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ ผมสมาชิกใหม่ครับผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่