ตามหาลิปแบบเนื้อ Matte สีแดงเลือดนกหรือแดงเข้มๆค่ะ

กำลังหาซื้อลิปสติกอารมณ์สีเลือดนกค่ะ สีเชอรี่ หรือสีแดงเข้มๆ แต่อยากได้เป็นเนื้อ "Matte"
มีของยี่ห้อไหนแนะนำบ้างคะ? อยากได้เนื้อสีแน่นๆ ติดทน undertone เป็นโทนร้อนค่ะ
ปกติใช้ Russian Red อยู่ แต่อันนั้นยังแจ๊ดไป อยากได้แบบสีเข้มกว่านี้ค่ะ
อารมณ์คล้ายๆในรูปค่ะ แต่เข้มกว่านี้ก็จะดี (หารูปไม่ได้ละ ประมาณสีAnita หรือ Sybil ของ Lip Tar ก็ได้ค่ะ แต่ขอเนื้อ Matte)
ขอบคุณค่า

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่