<<OK Family@pantip>>อ๋อม อรรรคพันธ์&ขวัญ อุษามณี #66# >>เรตติ้งพุ่งทะยานคือสะพานแห่งความสำเร็จ Yes! OK&คณะ ทำได้<<

คำเตือน
โปรดใช้วิจารณญาณในการอ่านคำมโนของพวกเราเหล่าสมาชิกภายในบ้านค่ะเพื่อมิให้เกิดการเข้าใจผิดใดๆในตัวของพ่อบ้านแม่บ้านเนื่องด้วยคำมโนของพวกเราค่ะ

ช่อง 7 สี ทีวีเพื่อเรา

เสนอ

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ OK Family ครอบครัวอบอุ่นสุดแสนหวานของคนรัก อ๋อม&ขวัญ

ig : @omkwan_ok_family__pantip

twitter : @omkwanokfamily

เรตติ้งเจ้าสาวของอ๋อมพุ่งอีกแล้วค่าาาาล่าสุดของเมื่อคืนนี้ได้ไปถึง 14.5 งานนี้พ่อบ้านแม่บ้านและทีมงานคงเป็นปลื้มกันน่าดูเลยสิ อิอิ อยากจิบอกว่ามิใช่แค่พ่อบ้านแม่บ้านและทีมงานที่ปลื้มปริ่มติ่งเองก็ปลื๊มมมปลื้มค่าาเรตติ้งแรงกระแสดีแถมเมื่อคืน รงส. คห. ก็พุ่งทะลุ 1,500 คห.เป็นอะไรที่น่าอิ่มอกอิ่มใจจริงๆเอ้า!!พวกเราชาว OK ฉลองฮ่าาาา

ปล.ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามรับชมผลงานของพ่อบ้านแม่บ้านและขอบคุณผู้ที่ร่วม รงส. ที่ทำให้ คห. ทะลุ 1,500 ได้ ขอบคุณมือแคปทั้งมือโปรและมือใหม่หัดแคป ที่ทำให้มีภาพสวยออกมาค่ะ

ขอบคุณรูปโปรไฟล์จากพี่หมีค่ะ

ขอบคุณภาพจากคุณ bo-kwan ค่ะ

ขอบคุณภาพจาก สามัญการละครค่ะ

รายชื่อสมาชิก OK Family

ccc

ขอบคุณภาพรายชื่อสมาชิกจากพี่ฝ้ายค่ะ

เพิ่มเติมค่ะ
174)สช.1290530-อุ๊

คลัง OPV อ๋อม&ขวัญ
http://pantip.com/topic/31641378

ขอบคุณภาพจากน้องพลอยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่