ผู้ชายที่มีแฟนเป็นกระเทย

กระทู้คำถาม
ส่วนตัวนะค่ะ เราเป็นกระเทยค่ะ
ในความคิดเรานะค่ะ " เวลาผู้ชายมีแฟนเป็นกระเทยทำไมเขาต้องโดนถามว่าเป็นเกย์หรอ ? ชอบลองของแปลกหรอ ? ทั้งๆที่กระเทยก็คือผู้หญิงคนหนึ่ง "
คือเรามีแฟนเป็นผู้ชายแท้ค่ะ คือเราอยากรู้ว่า เขาจะโอเคไหม
สังคมเขาจะรับได้ไหมไม่ชอบเลยค่ะเวลาแฟนโดนล้อ " แบบว่าแอ้ๆๆๆมีแฟนเป็นกระเทย ไม่อายหรอ "
เรากังวลค่ะว่าเขาจะเข้ากับเพื่อนไม่ได้เพราะเราค่ะ
อยากรู้ค่ะว่าผู้ชายคนไหนที่มีแฟนเป็นกระเทยะเขาจะยอมรับสังคมได้ไหมค่ะ
ล่ะต้องเจออะไรอีกบ้างกับความรักแบบเพศที่ 3
เพื่อนๆมีวิธีแก้ไขยังไงค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่