ขอมือแฟนคลับน้อง วันใหม่ ฉัตรบริรักษ์หน่อยค่ะ

คือเราเป็นแฟนคลับน้องค่ะ ปกติจะตามข่าวร้องตามIG แต่อยากจะได้รูปแบะคลิปที่แฟนคลับน้องหรือบอยถ่ายไว้ อยากดู น้องน่ารักมากๆเลย เราอยากรู้ด้วยว่าในนี้ใครเป็นแฟนคลับน้ิงบ้าง เพราะรักน้องตอนนี้เลยรักทั้งครอบครัวร้องเลย น่ารักมากครอบครัวนี้

ปล. เราพยายามจะแทกชื่อน้องแต่มันหาไม่ได้ไม่รู้จะแทกอะไรยังไงดี   ดารารึ นักแสดงรึ มันงงๆขอโทษถ้าแทกไม่ถูกนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่