[CR] :::: รีวิว Lip stick เปิดกรุ 80+ ::::

กระทู้รีวิว
สวัสดีค่ะ สิงห้องแป้งมาน้านนนนาน รู้สึกได้ว่าช่วงนี้กระทู้รีวิวชวนบังเกิดกิเลสหายไป
.....หนักไปทางเรื่องเตือนภัย ...อย่างว่ามหาโจรพลุกพล่านช่วงนี้ !!
วันนี้เลยจัดรีวิวเองซะเลย เป็นสีสันห้องแป้ง ป่ะไปดูกันเลยดีกว่า
ไม่รู้จะเริ่มยังไง ลิปส่วนมากของเราเป็นราคาประหยัด..(เหรอ) เน้นอยากซื้อก็ซื้อเลย
ทั้งหมดนี่น่าจะหกเดือนผ่านมาค่ะ เพราะว่าส่วนใหญ่อยู่ที่บ้านหมด นี่เป็นบางส่วน บางยี่ห้อก็ขอเว้นไว้ ไม่รีวิวจะดีกว่า 555
รูปหมู่ค่ะ
***ขอบคุณทุกคนที่โหวตให้นะคะ เป็นกำลังใจให้เอาอีกกองมารีวิวเลย แฮ่ๆ ตอนนี้กำลังหาเวลารีวิวต่อ ขอบคุณทุกคนที่สนใจนะคะ ^.^***

มาต่อที่เหลืออีกนิดหน่อยค่ะ ยังไม่ได้กลับบ้านส่วนมากอยู่ที่บ้านหมด แล้ววันว่างๆจะมารีวิวต่อนะคะ

แก้ไขนิดนึงค่ะ จขกท. เป็นคนไม่ชอบถ่ายรุปมากๆ ถ่ายไม่เป็น ใช้เป็นแต่กล้องไอแพดนะคะ ภาพเลยออกมาได้แค่นี้ ต้องขออภัยจริงๆค่ะ
ชื่อสินค้า:   revlon maybelline mac loreal ฯลฯ
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่