<< OK Family >> อ๋อม อรรคพันธ์&ขวัญ อุษามณี #10# >> งานคู่ ต่อเนื่อง เรื่องฟิน ติ่งชอบ <<

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ OK Family ครอบครัวอบอุ่นสุดแสนหวานของคนรัก อ๋อม&ขวัญ

สวัสดีชาว OK Family ทุกคนค่ะ วันนี้วัน พฤหัสบดีแล้ว เหลือเวลาอีกไม่กี่วัน เจ้าสาวสลาตัน ก็มาแล้ว อดทนรอกันอีกหน่อยนะค่ะระหว่างรอเราก็ดูย้อนหลังความฟินของ OK ในเจ้าสาวสลาตันกันดีกว่าอ้อวันนี้รอรูปภาพสวยๆกับคลิบพาฟ้ินในวันนี้ได้

ขอบคุณรูปสวยๆจากคุณ bo-kwan ค่ะ

รายชื่อสมาชก OK Family

เพิ่ม 104)สช.774311
105)สังขารไม่เที่ยง
ขอบคุณรูปรายชื่อจาก สช.13 คุณฝ้าย ค่ะ

แจ้งคิวงานของ อ๋อม&ขวัญ

วันนี้ (30 ม.ค.) : พบกับ อ๋อม&ขวีญ ในงาน
"เทศกาลกีฬาสร้างชาติ นันทนาการสร้างสุข"
ณ สนามกีฬาโรงเรียนเพชรพิทยาคม อ.เมือง จ.เพชรบูรณ์(จัดโดยกรมพลศึกษา)  เวลา 19.00 น. เป็นต้นไป

วันที่ 1 ก.พ. : พบกับ อ๋อม&ขวัญ และนักแสดงจากละคร เจ้าสาวสลาตัน ในงาน "7สี คอร์นเสร์ต รวมเด็ดละครเจ็ดสี ที่เดอะไน์ พระรามเก้า ตั้งแต่เวลา 9.00 น. หรือรับชมถ่ายทอดสดทางช่อง 7สี ทีวีเพื่อเรา ในเวลาประมาณ 11.45 น.

*ขอบคุณคิวงานจาก คุณน็อต และ บ้านขวัญ ค่ะ*

ขอบคุณสมาชิกทุกท่านค่ะที่ให้การสนับสนุนในการเปิดบ้านหลังนี้ หากมีความผิดพลาดประการใดต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี่ด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่