สอบถามที่พักวังเวียงครับ บรรยากาศและอื่นๆ

สวัสดีครับ

ตอนนี้ผมกำลังตัดสินใจจะจองที่พักที่วังเวียง ปัจจัยต่างๆนานาเยอะแยะมากมาย เลยอยากจะถามท่านที่มีประสบการณ์ช่วยแนะนำหน่อยครับ
ระหว่าง The elephant crossing, Baan suan resort  or River view Bungalow

คืออยากจะเล่นน้ำหน้า รร ด้วยหนะครับ เลยไม่แน่ใจว่า รร เหล่านี้มันสามารถลงเล่นน้ำได้ไหม เพราะเกรงว่าถ้าอยู่ในแหล่งชุมชนมากเกินไปน้ำจะสกปรกด้วยหนะครับ

ตอนนี้ใจเอนเอียงไป ช้างข้าม นะครับ แต่หลายคนยังอยากพัก River view bungalow แต่ส่วนตัวผมว่ามันในเมืองไปกลัวน้ำสกปก

ไงดีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่