The Espresso - Issue 88 ขอส่งท้ายปีด้วยภาพบรรยากาศอันอบอุ่น ในงานพันทิปมีตติ้ง "๑๗ ปี Party on the Boat"

กระทู้สนทนา
จบลงไปแล้วกับงานพันทิปมีทติ้ง "๑๗ ปี Party on the Boat" ที่พวกเราตั้งใจจัดให้เพื่อนๆ ชาวพันทิปโดยเฉพาะ
เพื่อเป็นการขอบคุณเหล่าสมาชิกทุกคนที่อยู่ด้วยกันมาตลอด 17 ปี

พันทิปปาร์ตี้ครั้งนี้เรียกได้ว่า สมกับความคิดถึงที่เราไม่ได้เจอกันนานจริงๆ เพราะทั้งทีมงานและเหล่าสมาชิกต่างก็จัดเต็ม ตั้งใจมาสนุกกันอย่างเต็มที่ ทำให้งานในครั้งนี้เต็มไปด้วยรอยยิ้ม เสียงหัวเราะ และความประทับใจในบรรยากาศที่อบอุ่นเป็นกันเองสุดๆ

ทีมงานพันทิปขอขอบคุณอีกครั้งสำหรับความรักความผูกพันจากเหล่าสมาชิกพันทิปทุกๆ ท่าน
และขอขอบคุณผู้ใหญ่ใจดีทุกท่าน ที่ทำให้งานปาร์ตี้ครั้งนี้เต็มไปด้วยความอบอุ่น

ขอขอบคุณผู้สนับสนุนของรางวัลพิเศษภายในงาน เหล่าผู้บริหารทั้ง 3 ท่าน
ตัวแทนจากลามิน่าฟิล์ม, ธนาคารกสิกรไทย และสวนสยามทะเล-กรุงเทพฯ

ขอบคุณผู้บริหารจาก AIS
สำหรับเงินบริจาคร่วมทำบุญ ที่มอบให้กับมูลนิธิศิริราชและโรงพยาบาลสงฆ์ มูลค่า 10,000 บาท

ขอบคุณ คุณอู๊ด Ms.Pumpkin จากมูลนิธิบลูพลาเน็ตฯ
สำหรับของที่ระลึกปฏิทินบลูพลาเน็ต 2014

ขอบคุณ คุณสมตร๋อน
สำหรับหมวกแก๊ปทหารเรือเท่ๆ ทั้ง 3 ใบ

ขอบคุณพิธีกรมืออาชีพ ผู้สร้างรอยยิ้มและเสียงหัวเราะได้ตลอดทั้งงานแบบไม่มีสะดุด
คุณหนุ่ย พงศ์สุข หิรัญพฤกษ์ แห่งรายการแบไต๋ไฮเทค
เจ้าของล็อกอิน นักเรียนละคร สมาชิกรุ่นบุกเบิกที่เติบโตมาด้วยกัน

Special Thanks : ขอขอบคุณทีมงานพันทิปคนพิเศษ คุณเคี้ยง นที นิรนาทล้ำพงศ์ หนุ่ม Software Engineer มือหนึ่งแห่งพันทิป
กับการแสดงดนตรีอันไพเราะ ผู้เล่นคีย์บอร์ดในการแสดงเปิดงานร่วมกับคุณวันฉัตรด้วยค่ะ

เพี้ยนmbpt

สำหรับเงินบริจาคจากเพื่อนๆ สมาชิกผู้เข้าร่วมงานครั้งนี้ รวมเป็นจำนวนทั้งสิ้น 41,451 บาท
และจาก AIS ร่วมสมทบอีก 10,000 บาท
ตอนนี้เราได้นำไปมอบให้กับมูลนิธิศิริราชและโรงพยาบาลสงฆ์เรียบร้อยแล้วค่ะ

สุดท้ายเราขอรวมภาพบรรยากาศสนุกๆ และความประทับใจภายในงาน "๑๗ ปี Party on the Boat" ครั้งนี้มาฝากเพื่อนๆ ทุกคนด้วยจ้า
มีใครกันบ้าง สามารถเข้าไปชมกันได้เลยที่ Gallery ๑๗ ปี Party on the Boat

และใครที่ยังไม่ได้เข้าไปดูบรรยากาศสนุกๆ ภายในงานทั้งหมด ไปชมได้เลยที่กระทู้รายงานสด
Let’s Go Party!! เกาะติดงาน “๑๗ ปี Party on the Boat” สนุกไปพร้อมกับเราได้ที่นี่!

พบกันใหม่โอกาสหน้า แล้วมาร่วมสนุกด้วยกันอีกนะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่