[CR] แพคีรีวาริน รีสอร์ท ณ.เขื่อนเชี่ยวหลาน ยาม ปลายฝนต้นหนาว

รีวิววันนี้เป็นรีวิวเกี่ยวกับเขาสกที่ไปเที่ยวมาเมื่อเดือนตุลาคมที่ผ่านมาเป็นช่วงปลายฝนพอดีครับ

วันนี้รีวิวเป็นอีกวันที่ร้อนระอุทางการเมืองทีทุกคนจะเอาชนะกันโดยไม่มีผู้ใดแพ้เลย เป็นวงกลมที่เวียนไปมา

อย่างนี้นะครับบ้านเมืองเรา ทำให้ภาคการท่องเที่ยวเสียทั้งระบบครับ สงสารแต่ผู้ประกอบการด้านการท่องเที่ยว

ต้องต้องพลอยมีผลกระทบและมีผลต่อคนไทยตามมา สาธุ จงสงบเร็ววัน แต่ไม่เป็นไรในสถานการณ์ที่ไม่ดี

แต่ก็ยังมีดีบ้างนะครับมาดูสิ่งที่สวยงามของห้องบลูกันก่อนนะครับ

รีวิวเขาสกวันแรกครับวันที่เตรียมตัวเดินทางมาเขาสกดูได้นะครับ พักที่โรงแรม แกรนด์ ธารา โฮเต็ล สุราษฎร์ธานี

http://pantip.com/topic/31307975

มาถึงเขาสกจองไว้ที่ แพคีรีวาริน รีสอร์ท โดยจองเป็นแพ็คเกจที่พักและทัวร์ คนละ 3,700 บาท

ค่าทัวร์รวมเรือมารับที่ท่าเรือ ดูเขาสามเกลอ นั่งเรือชมวิว ชมน้ำตก และ

ตอนเช้าชมสัตว์ที่เขื่อนแล้วส่งเดินทางกลับที่ท่าเรือ

ชื่อสินค้า:   คีรีวาริน รีสอร์ท
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่