ภรรยาไม่ยอม...นกเขาให้ (เรท)

ออกตัวก่อนนะครับว่า    เป็นเรื่องของเพื่อนสนิทที่คุยกันเมื่ออาทิตย์ก่อน  ที่มันเผลอพูดหลุดออกมาให้ได้รับรู้กันในวงเพื่อน

เค้าแต่งงานอยู่ด้วยกันมาเกือบสิบปี  มันบอกว่าตั้งแต่แต่งงานกันใหม่ๆแล้วทุกครั้งที่เพื่อนผมต้องการให้ภรรยาทำออรัลให้  เธอจะปฏิเสธตลอด  จนสุดท้ายมันเลยไม่ขอให้เธอทำให้อีกเลย  แต่ผมไม่รู้หรอกนะ  ว่ามันไปให้คนอื่นทำให้บ้างหรือเปล่า

อยากทราบว่า  การที่ภรรยาปฏิเสธการทำรักให้กันในลักษณะนี้เหมาะสมมั้ยกับสมัยปัจจุบันนี้

และการมีเพศสัมพันธ์โดยใช้ปากในลักษณะนี้ควรถือว่า เป็นท่ามาตรฐานแล้วหรือยัง ที่ควรถูกบรรจุเข้าไปในขั้นตอนการมีเพศสัมพันธ์ทุกครั้ง

หากการร่วมเพศที่ไม่ได้มีการใช้ถุงยาง  การเพิ่มออรัลเซ็กส์ให้กับผู้ชาย จะมีผลเสียกับฝ่ายภรรยาเพิ่มมากขึ้นหรือไม่

และผู้หญิงส่วนใหญ่สมัยนี้  คิดอย่างไรกับการทำออรัลเซ็กส์ให้กับสามีบ้างครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่