Pantip cafe,Pantip fan,Pantip talk น่าจะมี Push notificationความเคลื่อนไหวกระทู้ได้

กระทู้สนทนา
อยากเสนอ ให้ แอป Pantip cafe,Pantip fan,Pantip talk update push notification (แจ้งเตือน) แบบ line เมื่อมีกระทู้ ของเรามีความเคลื่อนไหว หรือกระทู้ที่เราสนใจมีความเคลื่อนไหว

ส่วนแอปไหนใน 3 App นี้ที่ยังใส่ Pantip toy หรือ Emoji icon ตอน ตั้ง หรือ ตอบกระทู้ ไม่ได้ หรือ ได้บางที่ เช่น ใส่ pantip toy หรือ Emoji icon ได้เฉพาะ ตอน แก้ไข แต่ตอนตั้งกระทู้ ใส่ไม่ได้  อยากเสนอให้ ช่วยเพิ่ม feature นี้ด้วยนะครับ

เพื่อนๆ ท่านใด อยากให้มีก็ อาจจะต้องช่วยกันเสนอด้วย นะไม่งั้น คนทำแอปเค้าเห็นว่า ไม่ยอม(เห็นความสำคัญ ในการพัฒนา) update feature ให้นะ
เพราะ ไม่มีเสียงสะท้อนให้เค้ารู้  นึกว่าดีที่สุดแล้ว ไม่ค่อยมีคนใช้แอปเค้า หรือไม่มีคนรู้ ช่างมันเถอะก็เป็นไปได้นะ

สำหรับนักพัฒนา นะครับ บอกมาในฐานะ user ที่ดีนะครับ ไม่ได้ ต่อว่าอะไร ติเพื่อก่อ  โลกต้องมีการพัฒนา

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่