จากคนดังนั่งเคลียร์ "กระแต อาร์สยาม" คือ จาการที่ดูแล้วรู้สึกว่า

จะแถไปไหนครับ  คือ ผมก็ติดตามข่าวมาบ้างสมควรนะครับ เพลงใหม่เธอผมก็ชอบนะครับ

คือก็ติดตามทั้งสองด้าน ใช้วิจารณญาณเวลาอ่าน แต่คือ เท่าที่เห็นตอนนี้คือ ในรายการเธอไม่ได้เคลียร์ให้ตัวเองดีขึ้นเลย

กลับโยนสิ่งไม่ดีต่างๆให้คนอื่นตลอด ทั้งทีมงานเพลงที่ลงยูทูปทั้งๆที่ไม่ได้คุยกัน ไปหาว่าคนแฮ็คไอจีเธอตั้งแต่เธอกลับจากคอร์นเสิร์ตทั้งๆที่ผมตามอยู่นะครับ ก็ไม่เห็นช่วงไหนที่ภาพเธอหายหมดตามที่เธอว่าเลย

แล้วคือ คำพูดคำจามันดูจิก ดูประชด แล้วคือ ผมเรียนจิตวิทยามาบ้างนะครับ คือ เธอตอบคำถามได้สายตาลอกแล่กมาก

เธอเป็นคนให้สัมภาษณ์เองว่า "เพลงเธอเป็นลูกทุ่ง" เธอก็พูดในรายการว่าไม่ได้พูด

คือยิ่งดู ยิ่งรู้สึกสงสารอะครับ  ทำไมเธอ ไม่ขอโทษ ทำไมเธอไม่คิดจะทำตัวให้ดีขึ้นเลย กลับแถ โกหกไปเรื่อยๆ

เรื่องรูป เธอบอกว่าก็มีแค่ 2 รูป ที่ก็อปที่อื่นมาลง แถมลงก็ไม่ได้แสดงความเป็นเจ้าของ แต่คือ... ถ้าติดตามกันดีๆคือ เธอลงและโพสข้อความที่ว่ามันเป็นแก๊งค์รถของเธอ

ตอนนี้ปิดทีวีไปละครับ แต่อัดอั้น ขอโพสความรู้สึกหน่อย

จะโกหกไปไหน ทำเพื่ออะไร ???  คือ คนดูเขารู้เรื่อง รู้อะไรหมด แทนที่จะเคลียร์ไปเลย

"ขอโทษ หนูผิดเองค่ะ"  อะไรแบบนี้ นี่คือมีแต่โยนความผิดให้ทีมงาน ให้แฮกเกอร์ ละก็เอาธรรมมะมาพูด ทั้งๆที่ตามไอจี เธอก็รู้ว่าเธอไม่ได้ปล่อยวางเลย ต่อล้อต่อเถียงกับคนอื่นตลอด

คือ หมดศรัทธาในตัวเธอมากกว่าเดิม  งานก็คงดูเป็นงานๆชิ้นๆ คงไม่ได้คิดจะติดตามมากมายแล้ว  

คือ เป็นดารา เป็นคนของประชาชน ควรจะเป็นแบบอย่างที่ดีกับเยาวชนและประชาชนไหมครับ

ไม่ใช่ หวังจะดังอย่างเดียว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่