แฟนคลับพี่บี้ช่วยเข้ามาหน่อยค่ะ...

อยากรู้วิธีสมัคร BFC Member Card น่ะค่ะ
สมัครตอนนี้ยังทันมั้ยคะ[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
ส่ง gmail ไปแล้วๆทำยังไงต่ออีกคะไม่เข้าใจจริงๆค่ะ
ถ้าสมัครต้องซื้อเสื้อด้วยมั้ยคะ[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ทันนะคะ เราก็สมัครล็อกอินธรรมดาไปก่อนแล้วจากนั้น
ก็ส่งรายละเอียดข้อมูลของเราไปที่ biemember@gmail.com
ข้อมูลที่ต้องส่งไปก็
ชื่อจริง(ตัวอย่างเช่น)......สมจิต ........
นามสกุล.......  มณีรัตน์........
ชื่อเล่น...จุ่น...
วันเดือนปีเกิด......16 ธันวาคม 2552........
Login.....June..(ไม่ใช่ชื่อที่แสดงในบอร์ดแต่ถ้าเป็นชื่อเดียวกันก็ใช้ชื่อนั้นได้เลยค่ะ)..
ชื่อที่ใช้แสดงในบอร์ด...พี่จุ่น....
ที่อยู่......21 อาคารจีเอ็มเอ็มเพลส ถ.สุขุมวิท 21 แขวงคลองเตยเหนือ เขตวัฒนา กรุงเทพฯ 10110
โทรศัพท์  081-2345678
หลังจากนั้นก็จะมีเมลล์ตอบกลับมาหาคุณคะ คือถ้ากลัวว่าทางแฟนคลับจะไม่ได้รับก็ค้นหาในเว็บแฟนคลับคำว่า นังแจ๋ว แล้วส่งข้อความไปหาเค้าคะว่าส่งเมลล์ที่สมัครmember card ไปแล้ว
ก็น่าจะแค่นี้คะถ้าได้รับเมลล์ตอบกลับแล้วก็สามารถเข้าใช้งานได้ตากปกติจะตอบจะตั้งกระทู้ได้หมดเลยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่