วันฮาโลวีน

ปจดไม่มา แต่ปวดท้องเหมือนกำลังจะมา มีโอกาสท้องมั้ยคะ !

กระทู้คำถาม
คือเราเป็คนที่ ปจด มาไม่ตรงกันด้วยค่ะ แต่มันมีอาการเหมือนจะมา เรามีอะไลกับแฟนวันที่ 2 เดือนเมษาแล้ว จนถึงวันนี้ ปจด ยังไม่มาเลยค่ะ เราตรวจไปแล้วเมื่อเช้า ที่ตรวจครร ของ นาโน 59 บาท อ่ะค่ะแบบจุ่ม เชื่อถือได้ไหม แต่ก่อนหน้านี้และช่วงนี้รู้สึกปวดท้องน้อยแปลบๆเหมือนช่วงก่อนเมนส์จะมาปกติค่ะ เป็นๆหายๆ แต่ปจดไม่มาซักที คัดหน้าอกนิดๆด้ววยอ่าึ่ค่ะ ถ้าสมมุติท้องแต่ตรวจไม่เจอเป็นไปได้ไหมค่ะเพราะ เท่าที่นับๆดูเพิ่ง สาม วีคเอง ^^
แสดงความคิดเห็น
Preview