มาเล่นดูดวงด้วย บ้านเลขที่ กันค่า

กระทู้สนทนา
เม่าดี๊ด๊า เม่าฝึกจิต

มาแว้วๆๆๆๆๆๆๆๆ  แต่ขอเล่นเบาๆ ไม่ดูไพ่ค่ะ เล่นครายเครียด ต้องหาเพื่อนละ เครียดกำเริบ ฮ่าๆๆ ครายเครียดด้วยการชวนเล่นจ้า

ดอกไม้ดอกไม้ดอกไม้ดอกไม้ดอกไม้ดอกไม้ดอกไม้

บอกบ้านเลขที่กันเลยจ้า ถ้าใครคอนโด หมุ่บ้าน บอกหน่อยก็ดีนะคะ

ดอกไม้ดอกไม้ดอกไม้ดอกไม้ดอกไม้ดอกไม้ดอกไม้

หมุ่บ้านไหนหรือบ้านไหนมีสิ่งศักดิ์สิทธิ์มีวิญญาณ ถ้าไม่บอกขอให้เราดูให้ เราจะดุไม่ได้นะคะ  ใครอยากให้ดูต่อ ให้ขอคนที่บ้านด้วย
ว่าขอเปิดทางให้เราดูหน่อย เรามาดี  ตอนนี้ยังไม่หยุดหาวค่ะ  ใครขอแล้วบอกในเม้นท์ด้วยนะคะ ถึงจะมาดูต่อให้ได้
บ้านไหนแรงหน่อยเราจะหาวทุกสองนาที่เลยจ้า ถ้าไม่ขอให้ ของดไม่ดูนะคะ เพราะทดสอบแล้วว่าเขาไม่ให้เราดู เราฝืนดูเราก็หาวตลอดเวลาที่นั่งเขียน หาวจนน้ำตาไหล น้ำมูกไหลเลย โดยเฉพาะคอนโด มีทุกที่เลย บางทีมีสองศาลค่ะ  ให้ตั้งจิตอธิฐานขอกับเจ้าที่ของท่านที่อยุ่อาศัยนะคะ ว่าเรามาดีค่ะ ขอดูชะตานิดเดียวเอง บอกว่าคุณนะอนุญาติให้เราดู  

เค้าเล่นไปทำงานไปนะคะ นี่เปิดเพลงไปยังไม่หายเครียดเบยยยย  

มาเล่นกันค่า เย้ๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview