Sleeping Mask เยอะหลากหลายยี่ห้อมากกกกกกกๆ มีใครใช้ยี่ห้อไหนแชร์ให้ฟังหน่อยค่ะ

เราเคยใช้ของ Hakuyaที่ขายในเฟสบุค แต่รู้สึกว่าช่วงหลังๆมาส์คแบบนี้มาแรงมากกกกกกกกๆ สารพัดยี่ห้อ เช่นpico ele  
ราคาก้อหลากหลายมีหลักร้อยจนถึงหลักหลายพัน ทั้งในไอจีก้อเพียบ ของดาราก้อมี เลือกไม่ถูกกกกกกกกกกกกกกกกกเลยค่ะ

เป็นคนผิวหน้าไม่มีปัญหามากนะคะ แบบไม่มีรอยดำ รอยสิว อยากทาเพื่อให้ผิวดูสุขภาพดี ดูเนียน อย่างที่ทุกยี่ห้อเคลมไว้

เพื่อนๆเคยใช้ยี่ห้ออะไรกัน ได้ผลจริงไหม ขอแชร์ความรู้หน่อยนะคะ ขอบคุณจ้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่