ขนมโตเกียวบานาน่า ที่ญี่ปุ่น ราคาเท่าไหร่คะ???

เห็นมีร้านรับพรีขนมนี้มาขาย แต่ราคาโหดพอสมควร ใครพอรู้ราคาจริงบ้างคะ แบบออริจินอล ร้านในไอจีขาย 750 บาท/8 ชิ้น แบบลายเสือรสช็อกโกแลต เค้าบอกเป็นลิมิเตดอิดิชั่น 900 บาท/ 8 ชิ้น เลยอยากรู้ว่าราคาจริงต่างกันมากมั้ย จะได้ลองเอามาตัดสินใจดู ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 19
ขนม 1 กล่อง เหมือนไม่หนัก
ลองแบกดู 30 นาที หนักมากเลยนะ

เค้าแบบมาเอากำไร 100% ขึ้นทั้งนั้น
ถ้าอยากกิน ให้เค้าไปเถอะ

จากโตเกียว เข้านารีตะ นีางรถนานมาก
ไหนจะสุวรรณภูมิ เข้า กทม อีกทางไกล

ของ 400 บาท ขาย 800 บาท
ถ้าผมอยากกิน ผมซื้อเลย ให้เค้าอยู่ได้บ้าง

ไม่ใช่ของ 400 บาท จะหาเจ้าที่เอามาขาย 500 บาท
กำไร 100 บาท ไม่มีใครทำหรอก

ของพวกนี้ มีหมดอายุนะครับ 1 เดือนเอง

ผมเห็นใน IG เอามา 20 กล่อง หนักเป็น 10 กิโลได้
แบกข้ามทะเลมา ผมคำนวณแล้ว ถ้าขายหมด กำไรหมื่นกว่าบาท
แลกมาการแบกจากโตเกียว ผ่านมาถึงบ้าน
เป็นผม ธุรกิจแบบนี้ เหนื่อยมาก ทำแล้วคุ้มมั้ย ยังไม่รู้เลย
คนที่ทำคือ มีทางเอาเข้ามา และใจรักขนมเท่านั้น
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่