เเค่ล็อกอินเชยก็โดนระงับสิทธิ์เลยเเชทสอบถามว่าปลดระงับสิทธิ์ได้ไหมก็บอกว่าเป็นที่ระบบระงับ

กระทู้คำถาม
เเค่ล็อกอินเชยก็โดนระงับสิทธิ์เลยเเชทสอบถามว่าปลดระงับสิทธิ์ได้ไหมก็บอกว่าเป็นที่ระบบระงับคุณเป็นเจ้าของระบบเเต่คุณบอกเเก้ไม่ได้ผมสั่งมาจะ5-6ปีละอยู่เชยๆก็ระงับสิทธิ์คงไดลาละครับshopeeอย่าลืมว่ายังมีlazadaนะครับสามารถผ่อนของได่เหมือนกัน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่