คิดยังไงกับการสมัครงานออนไลน์ บริษัท Bcampus คะ

พอดีจะสมัครงานพาร์ทไทม์ของBCampusค่ะ เราพอรู้ค่ะว่ามิจฉษชีพเยอะเลยถามเขาว่ามีค่าใช้จ่ายอะไรบ้างมั้ย เขาตอบมาแบบนี้ค่ะ
สำหรับการเทรนด์งานไม่มีค่าใช้จ่ายนะคะ
**กรณีที่สนใจงาน หลังจากเรียนรู้งานครบ มีค่าใช้จ่ายสูงสุดรับลิขสิทธิ์ในการสอนงานจนกว่าจะทำเป็นและเป็นค่าใช้บริการ co-working space (ใช้ไฟ,ชาร์จแบต,wifi)ตลอดชีพ 200 บาทค่ะ
**กรณีที่ไม่สนใจงาน หลังเรียนรู้งานแล้วไม่ต้องชำระค่ะ เพราะงานไม่มีข้อผูกมัดใดๆทั้งสิ้น สามารถออกได้เสมอค่ะ
แบบนี้มิจฉาชีพมั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่