มีอะไรกับแฟน แฟนเสร็จทุกครั้ง แต่เราไม่เคยเสร็จเลย TT (18+)

คบกับแฟนมาหลายปีแล้วค่ะ ก็ต้องมีเรื่องอย่างว่ากันบ้าง เราค่อนข้างที่จะสนิทกัน มีอะไรเราเปิดใจคุยกันหมดทุกเรื่อง แม้กระทั่งเรื่องเซ็กส์ เวลามีอะไรกันพอเสร็จเราก็จะคอยถามฟีดแบคแฟนเราเสมอว่าชอบแบบนี้มั้ย หรือไม่ชอบ แฟนก็ชอบและเสร็จทุกครั้ง แต่เรากลับไม่เคยเสร็จเลย เราบอกแฟนตลอดว่าเราชอบแบบไหน ทำยังไงเราถึงชอบ เพราะเรื่องเซ็กส์จะได้ปรับเข้ากันโอเคทั้งคู่ แต่แฟนเราก็ไม่ค่อยสนใจ บางทีก็ล้อบ้าง แซวบ้างเรื่องรสนิยมของเรา(เราไม่ได้ชอบเซ็กส์ที่ลึกอะไรขนาดนั้น แค่ชอบ rough sex มากกว่า vanilla ค่ะ) จนเรารู้สึกไม่ดี หลังๆ เวลาเรามีอารมณ์ แฟนก็จะไม่ทำด้วย แฟนจะทำแค่ตอนตัวเองมีอารมณ์ แต่พอตัวเองทำเสร็จก็จะนอน บอกว่าเหนื่อย เราเข้าใจนะคะที่ผู้ชายเสร็จแล้วจะเพลีย เหนื่อย อยากนอน แต่เขาไม่เคยสนใจว่าเราจะเสร็จมั้ย จนหลังๆเราเริ่มไม่ค่อยอยากทำด้วยแล้ว ไม่รู้จะแก้ยังไงดีค่ะ บอกตรงๆแล้วว่าไม่เสร็จเขาก็ไม่สนใจ ไม่มีปัญหาเรื่องนอกใจหรือมือที่สามนะคะ รูปร่างหน้าตาเราตัวเล็กๆขาวๆตรงไทป์แฟนหมดค่ะ แต่แค่ไม่รู้จะปรับตัวยังไงเปิดใจคุยกันหมดแล้วค่ะ พี่ๆคนไหนมีอะไรมาแชร์กันได้นะคะ  อมยิ้ม08

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่