เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ทำยังไง

เราเป็นคนไม่เข้าใจความรู้สึกคนอื่น เรื่องที่เรามองว่าเป็นเรื่องเล็กๆเพื่อนเรามองเป็นเรื่องใหญ่ค่ะ

เช่น เรื่องเดินคนเดียว เพื่อนเราไปเดินกับอีกคนแล้วปล่อยเราเดินคนเดียวเราก็ไม่ได้รู้สึกอะไรปกติค่ะ แต่เพื่อนเรารู้สึกค่ะก็เลยน้อยใจเรา

เราควรจะทำยังไงดีคะ ง้อคนไม่เป็นด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่