เขาคิดยังไงกับเรากันแน่เขาจะชอบเรามั้ย?

กระทู้คำถาม
ปรึกษาปัญหาใจทีฮะ🫡💗
คือเราชอบเพื่อนอยู่คนนึงแล้วเราก็ทักไปคุยกับเขาทุกวันเลยเขาก็ตอบทุกวันเลยมีถามกลับบ้างละก็บางทีก็ชอบส่งรูปเขาให้ดูยิ้มตอนเด็กบ้าง 🥹รูปตอนปัจจุบันบ้างแล้วชอบว่า”เนี่ยๆเราสมัยนั้นน”อะไรทำนองนี่-////-อือมีบางทีส่งข้อเสียงมาแทนข้อความในวันที่ดูดีดๆบ้างมาพูดหยอกเราด้วยไอ้บ้าา*%#^อ่ะละก็พูดหยอกล้อกับเราบ่อยๆบางทีก็ดูหวั่นไหวกับมุขจีบเราบ้างแบบพิมมาแบบหึยย นั่นน55 แหนะๆ อะไรกันครับเนี่ย ฟีลแบบอมยิ้มละพูดอ่ะแก 🥲แต่บางทีก็อ่านเราแล้วก็ลืมตอบแต่ก็มาตอบทีหลังนะ บางทีก็ลืม ละก็มาบอกทีหลังอ่ยเราลืมส่งอ่า55555เส้าTTกับตอนอยู่ร.รก็ชอบแบบยิ้มชูมือชูนิ้ว😳ทักเราก่อนบ่อยๆ*\\\*ทั้งที่บางทีเราแทบจะหลบสายตาเพราะแล้วเวลาเรามองจ้องเขาก็อายคอนแท้คมาเขาไม่😎หลบแต่เราเขิลจนหลบเอง555555เขามากับเพื่อนเขิลมากกTT
เวลาเราเดินเข้าไปคุยไปยืมอะไรก็ถามเรากลับด้วยละบางทีเหมือนจะพูดอะไรกับเราแต่ก็สต๊อปอย่างตอนขับรถผ่านเราตอนนั้นคือหันมาทางเราละกำลังจะพูดอะไรเหมือนวันนั้นค่ำมากๆแล้วเราเดินกลับอยู่คนเดียวในร.ร🫣ช่วงนั้นกลับบ้านดึกกัน ละเราก็เคยให้ตุ๊กตาพวงกุญแจให้เขาในวันเกิดด้วยย~ละเขาก็ห้อยให้เราซะด้วยคือนี่แบบเสียอาการมาก ทั้งๆที่แต่ก่อนหน้านี้เขาไม่ห้อยอะไร🤔เลยฟีลแบบเท่ๆไม่ตุ้งติ้ง555555การที่คุณทำแบบนี้นะ🫵🏻 ละก็เราอ่ะชอบหนอดเขาผ่านสตอรี่บ่อยๆอยู่ล้าทุกวันเลยมีสตอรี่นึงที่เราแบบเอ้อหยอดเขาแบบเหมือนมันดูชัดเจนดีว่าต้องเป็นเขาแน่ๆเขาก็มากดใจ
สตอรี่เราดั๊วคือแบบนี่ไปแน้วว~>\\<💕มาดูสตอรี่เราทุกวันดั๊วนี่นับเป็นโมเม้นได้ปะ!?5555555(แต่แบบในคหสตเรา เราอ่ะเป็นคนที่แบบว่าไม่ค่อยสนใจดูสตอรี่ใครเลยนอกจากแบบสนใจ ของเพื่อนสนิทบางทีเราแบบดูไม่ทัน1วันกะมี5555555)

แต่ก็นั่นแหละทั้งหมดที่เหลามาทุกคนคิดยังไงอ่าช่วยบอกเราทีว่าเขาคิดยังไงกับเรากันแน่บางแกก็ไม่ชัดเจนให้สุดๆสักทีเฟร้ยยช่วยด้วยทุกคนTT🤔
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่