กบพท: ทายผลบอลโลก 4 ธค 2565

กระทู้สนทนา
😛เป็นไปตามคิด ไม่ผิดฟอร์ม สำหรับสองทีมที่ได้เข้ารอบ 8 ทีมสุดท้าย   เนเธอร์แลนด์และอาร์เจนติน่า ไปยืนรอพรรคพวกอย่างหล่อๆ  555

คืนนี้สิ  จะเป็นอย่างที่เซียนหลายๆ สำนักคาดการณ์ไหมว่าทีมที่จะมีชัยคือ ฝ และ อ (ย่อนิด เพราะอีกอึดใจจะเทแล้ว เดี่ยวโดนฟ้อง 555)

แต่อย่างไรก็ตาม สำหรับชาวสวน ผู้นอกคอกอย่างเราก็คิดหาทำอยู่เหมือนกัน (ที่จริงแอบเก็งกำไรหวังผล)

มโนว่าสองทีมนี้มีหนึ่งที่จะต้องไปก่อน ไม่รู้ทีมไหน เพื่อกันความผิดพลาดลงสองทีมเลยละกัน แต่ถ้าชนะทั้งคู่ตามกระแส ก็ยินดีด้วยนะ 💗

ถ้าหลุดจากที่คิดก็แค่ทายผิดแค่นั้น (ชินซะแล้ว 555)🐧🐧

คิดว่าใช่แน่ๆ ต้องใช่แน่ๆ
ทายว่า  โปแลนด์ ชนะ👍
      และ เซเนกัล   ชนะ💪

ตามนี้ค่ะ  เครดิตจากโบนัสรายวันกระจุ๊กกระจิ๊ก พอซื้อกระติกน้ำแข็งคลายร้อนค่ะ 🐰

อันดับวันนี้ค่ะ

เพี้ยนกินกล้วย เพี้ยนหัวเราะ เพี้ยนแข็งแรง เพี้ยนเฮงเฮง
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่