เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เอมวือพือสองเกมสู่หัวเสาแต้มไม่ถึงสิบ

กระทู้คำถาม
บูช่าเป็นห่วงรันจังจังเลยค่ะ ทีมท้ายตาราง แพ้มอนซ่า3โบ๋ ทำแต้มได้แค่ 8/22 ตีเสีย 5 แต้ม เสิร์ฟเสีย 4/9 นัดล่าสุดจมบล็อกจนตัวเซ็ตไม่กล้าจ่ายต้องนั่งคอกไป หรือรันจังจะย้ายเป็นหัวเสาสายรับคะ แต่พี่บูช่าคิดว่าเกมรับก็ไม่ได้ดีเด่อะไร แต่แม่บ้านริวจินบอกว่าสถิติน้องยังดีอยู่พี่บูช่าก็แกล้งๆเชื่อก็ได้ค่ะ แต่ฟอร์มบูดสี่นัดติดเลยล่ะนะ เป็นห่วงรันจังจังเลยค่ะ กลัวจะคอกแทนจะได้เล่นลิบ แล้วทีนี้แม่บ้านริวจินจะอยู่ยังไงคะ จะอวยน้องยังไง ต้องโทษโค้ชแล้วค่ะ เพราะโค้ชทำให้รันจังฟอร์มไม่ดี ดูพี่ยูกิคุงเป็นตัวอย่างนะคะ จากฟอร์มบ้ง ตอนนี้ก็ดีขึ้นมากเลยล่ะนะ ทุบเทรนติโนจุกๆเลยค่ะ พี่บูช่าเป็นกำลังใจให้รันจังให้ฟอร์มดีขึ้นนะคะ สู้ๆค่ะ พี่บูช่าเป็นกำลังใจให้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่