ส่ง Flash express กทม-เชียงใหม่ ทำไมพัสดุถูกส่งไปสาขาพานทองที่ชลบุรีครับ

กระทู้คำถาม
สั่งของจาก กทม. มา เชียงใหม่ ตอนนี้เช็คในระบบ ของถูกส่งไปยังสาขาพานทอง ที่ชลบุรี งงเลยครับ แล้วไปอ่านรีวิว เขาบอกที่สาขา “19 EA1_HUB-พานทอง” ชอบดองของ แล้วแบบนี้ผมจะได้ถึงมือภายในวันเสาร์นี้ไหมครับเนี้ย เฮ้อ มีเหตุจำเป็นต้องใช้ด่วนด้วยครับ  flash ช่วยตอบหน่อยครับ TH47013G8D408D
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่