เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ทำไมถึงต้องทำให้ ผญ ชอบก่อน เราสามารถจีบสาวที่ไม่ชอบให้มาชอบเราได้ไหมครับ

ไปเจอยูทูปช่องหนึ่งมา เขาบอกว่าจะจีบสาวเราต้องดึงดูดให้ ผญ คนนั้นชอบเราก่อน เราถึงจะจีบต่อได้ คือ ผญ ต้องเริ่มจาก 0 แล้ว ผช ต้องเปนฝ่ายพยายาม พยามไล่ตามจน ผญ ใจอ่อนเหนในความพยายามเราไม่ใช่หรอครับ แล้ว ผญ สามารถชอบ ผช ที่พึ่งรู้จักกันได้ตามที่ในคลิปกล่าวมันจริงหรอ แล้ว ผญ ชอบ ผช จากปัจจัยเหล่านี้จริงหรือครับ แค่เปนคนดี ไม่เจ้าชู้ เอาใจ ตามใจ น่าจะพอแล้วนิ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่