🫧🥤🪅เคยดูหนังที่นั่ง VIP กันไหมครับ ? สมมุติว่า วันนี้คุณได้ตั๋วฟรี 2 ที่นั่ง คุณจะเลือกไปดูกับใคร เรื่องอะไรกันครับ

กระทู้คำถาม
ผมเคยเข้าไปลอง (นานแล้วครับ)  ตอนนั้น ที่นั่งละ 500 บาท (ตอนนี้ ประมาณ 800 แล้วครับ) 
นั่งสบายขึ้น เก้าอี้ตัวใหญ่ขึ้น   ก็แค่ลองให้รู้น่ะครับ  จากนั้นมา ดูหนังก็นั่งที่ปกติ ไม่อยากจ่ายแพงขึ้นโดยใช่เหตุ 

(ความงก กับความรู้คุณค่าของเงิน มันมีเส้นบางๆคั่นอยู่) 😆🤣😅

คุณล่ะครับ  
เคยเข้าไปลอง ที่นั่ง VIP เหล่านี้ไหม ? ลองแล้วประทับใจไหม ? ไปซ้ำบ่อยหรือเปล่า ? 
คิดว่าคุ้มค่า กับเงินที่ต้องจ่ายเพิ่มไหมครับ ? 

💞

ถ้าวันนี้ คุณได้ตั๋ว VIP ฟรี มาสองที่นั่ง 
แถมให้คุณเลือกได้เลย ว่าอยากดูหนังเรื่องอะไร

คุณจะชวนใครไป และ จะไปดูเรื่องอะไรกันครับ ? 

💘💝

มาคุยกันเถอะครับ  ช่วยให้คลายเหงาวันจันทร์  
เมาท์ก่อน ทำงานทีหลังก็ได้ นายไม่อยู่ 😆🤣😅

ขอบคุณมากครับผม 🙏🏻

โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่