ขี้เกียจเรียน

กระทู้คำถาม
ผมเป็นเด็กติดเกมแต่ถ้าขยันจะขยันไปเลยตอนนี้ผมเรียนอยู่ชั้นม.4เทอม2คือผมอยากออกจากชีวิตวัยเรียนไปใช่ชีวิตวัยทำงานดูบ้างผมก็ลองศึกษาหางานที่ไม่ใช่วุฒหรือใช่แค่วุฒม.3ผมก็ว่าโอเคนะเช่นงานที่ผมสนใจค้อนข้างมากเลยงานพวกบาร์,ผับไรพวกนี้ตอนนี้ผมอายุ17สูง179

อีกอย่างหนึ่งที่ผมสนใจเลยคือการเรียนภาษาอังกฤษผมชอบเลยแต่ไม่ใช่แบบที่เรียนในโรงเรียนนะเเกรมม่าไรพวกนี้ผมชอบอังกฤษแบบสื่อสารมากกว่าผมคิดว่าถ้าผมเรียนอังกฤษอีกสักหน่อยผมคงสื่อสารได้ถ้าเป็นอย่างนั้นผมคิดว่าผมมีโอกาสที่จะสอบเทียบของGEDได้นะถ้าผมได้อังกฤษ

ผมเป็นคนที่ชอบค้นหาอะไรอยู่เรื่อยซึ่งผมจะได้ความรู้จากพวกนี้เยอะอยู่
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่