เคยแอบรักใครแล้วผิดหวังมั้ยค่ะ 🥹

กระทู้สนทนา
วันนี้ได้มานอนพักผ่อน ที่บ้านหลังเล็ก นอนไกวเปลมองท้องฟ้า ลมก็พัดเย็นๆ ชวนให้ง่วงมว๊ากกกกก แต่ก็ทำให้นึกถึงเรื่องๆนึง ขนาดง่วงนะเนี่ยยยย 🤣🤣

เมื่อก่อนค่ะ เคยแอบชอบรุ่นพี่คนนึง แต่ด้วยเราเด็กกว่าเขาอ่ะเนอะ เราก็ไม่กล้าแสดงออกมาก เดี๋ยวเขาว่าเราแก่แดดไรงี้ ในใจนี่นะ อยากตีหัวลากเข้าห้องเลยแหละ หุหุ 🤭 ต่อๆๆ พี่เขาทำตัวเหมือนโสดมาก เหมือนคนไม่มีแฟนเลยนะ จนแบบเอ่ออ เราคิดว่าคิดคงไม่มีแหละ ลุยเลยจ้า ลุยแสดงออกอย่างเต็มที่ ว่าหนูแอบรักพี่นะ อยากจีบอ่ะ เข้าใจป่ะ ไรงี้ จนพี่เขารับรู้ความรู้สึกเราแหละ เขาเลยบอกดักๆเราไว้ ว่าเขามองเราเป็นแค่น้องสาว เอ็นดูแบบน้อง แล้วเขาคิดกับเราเกินกว่านั้นไม่ได้ เพราะเขามีแฟนแล้ว และที่สำคัญจ้า...เขารักแฟนเขามว๊ากกกกก (กอไก่ล้านตัว) ((มันก็เจ็บจี๊ดตรงนี้แหละ)) เขาเลยขีดเส้นให้เราแค่พี่กับน้อง ซึ่งเราเองก็เข้าใจนะ และก็ยอมรับความจริง ตั้งแต่นั้นมาก็ไม่ได้ติดต่อกันอีกเลยค่ะ เราเป็นประเภท เจ็บตรงไหนจะไม่พาตัวเองกลับไปตรงนั้น 🥹

เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ล่ะค่ะ เคยมั้ยค่ะ ที่ผิดหวังจากการแอบรักใคร
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่