กินกาแฟเยาะอันตราย หรือป่าว

กระทู้คำถาม
เรากินกาแฟดำเป็นเวลา5 ปี กินหนะไม่ชง คือตักกิน
เหมือนกับคนตักไมฌลกินเล่นๆแบบนั้นหละ
กระปุก 95 ge อยู่ได้ประมาณ7-10วัน 
แต่ตอนนี้เราเปลี่ยนมากิน 3 in 1
ยี้หัอ Old Town White Coffee 3in1 Classic
แบบมี15 ซองใหญ่ๆ นั้นอยู่ได้3-4 วัน 
                      คำถาคือ 
1-กากินกาแฟ ไม่ชงเป็นอันตรายต่อสุขภาพ หนือป่าว
2- ปริมาณที่เรากิน กาแฟมากไปไหม๊
3- กาแฟ 3in1ทำให้อ้วนไหม๊ กับปริมาณที่เรากิน
       ขอบคุณ ทุกคำตอบ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่