เคยเถียงกับความรู้สึกของตัวเองมั้ยคะ

คือว่าเราชอบเถียงกับความคิดหรือความรู้สึกของเรามากเลยค่ะ คือเราไม่อยากจะไปคิดหรือรู้สึกแบบนั้นเลย พยายามไม่คิดไม่รู้สึกแล้ว แต่ก็ยังวนอยู่ในหัวอยู่ได้ พยายามพูดกับตัวเองว่ว ปล่อยวาง ไม่จมปลัก แต่ก็ยังทำได้ยากอยู่ค่ะ พยายามมากกก555 ควรทำยังไงดีคะมีอะไรมาแลกเปลี่ยนกันได้นะคะ(เม้นอย่างสุภาพ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่