เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

อยู่คอนโดตากผ้าที่ระเบียงไม่ได้ และไม่มีเครื่องอบผ้า ทำไงไม่ให้ผ้าอับบ้างคะ

อยากรู้ว่าเพื่อนๆที่อยู่คอนโดหรือหอที่ไม่สามารถตากที่ระเบียงได้ทำยังไงกันอ่ะคะ (แถวที่เราอยู่นกเยอะมากค่ะมาเกาะแล้วอึใส่เสื้อ T.T) 
ลองตากในห้องแล้วมันมีกลิ่นอับๆ ไม่ค่อยหอมเลย เลยอยากรู้ว่าคนอื่นๆแก้ปัญหานี้ยังไงคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่