เรามีสามีมีลูกด้วยกันแล้วแต่แอบคุยกับคนอื่นค่ะ

กระทู้สนทนา
สวัสดีค่ะ เราเป็นแม่ลูกติด อยู่มาวันนึงเรามาเจอกันแฟนคนนี้ตกลงคบกัน ผูกข้อมืออยูาด้วยกันและมีลูกอีก1คนค่ะ สามีเป็นคนที่ติดเพื่อนมากๆ มากจนแทบไม่มีเวลาให้ ตั้งแต่คลอดลูกเราจะทำงานแต่กะดึกตลอด กลางวันมาต้องมาเลี้ยงลูก ถ้าเขาไม่ทำงานก็จะหาเวลาไปหาเพื่อนค่ะ เล่นเกม บลาๆ แต่ไม่มีเรื่องผู้หญิง เราทะเลาะกันบ่อยมาก เรื่องที่แฟนไม่มีเวลาให้ ถึงขนาดเรื่องบนเตียงก็แทบไม่ได้แตะเลย เขาก็สัญญาว่าจะเป็นคนที่ดีขึ้น เป็นพ่อที่ดีขึ้น แต่เขากลับแย่ลง ที่เคยพูดเคยสัญญาว่าจะเปลี่ยนตัวเองเขาทำไม่ได้สักอย่าง เราเลี้ยงลูกก็เหนือยอยู่แล้ว ไหนจะอดหลับอดนอนทำงาน ดันต้องมาน้อยใจสามีอยู่บ่อยครั้ง จนลูกได้1ขวบค่ะ เราได้มาเล่นเกมๆนึง เป็นเกมแชทแต่งตัวละคร มีเพื่อนบลาๆ แล้วก็มีคนมาจีบค่ะ นางจะพิมประมาณว่าอยากกอดอยากนอนตัก (ในเกมมีให้ทำ) แล้วสามีมาเห็นเขารับไม่ได้ ขอเลิกกัน 
เราขอโทษเขาไป ไม่ได้อยากให้มันเกิดแบบนี้รู้สึกว่าตัวเองแย่มากๆ ทั้งๆที่มีลูกแล้วมีสามีแล้วแต่กลับรู้สึก อยากคุยอยากเต๊าะคนในเกม จะทำยังไงดีคะสามีไม่ฟังเลย 🥹🥹
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่