รถยนต์ส่วนตัวไปเที่ยวเชียงใหม่ ใช่งบกันเท่าไหร่ครับ ไปคนเดียว

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยครับ คือ ผมจะเดินทางไปเชียงใหม่โดยรถยนต์ส่วนตัวคนเดียว เป็นรถเครื่องดีเชล ลิตรล่ะ34.99 บาท 
1.แวะพระธาตุ ลำปางหลวง
2.แวะพระธาตุ หริภุญชัพ/วัดสันป่ายางหลวงใกล้ๆกันครับ3กม./วัดพระจามเทวี (นอนลำพูล1คืนครับ)
3.เข้าตัวเมืองเชียงใหม่ วัดพระอุปคุต วัดโลกโมฬี วัดเกตการาม วัดชัยมงคล วัดเชียงมั่น ถนนคนเดิน (นอนเชียงใหม่ครับ)
4.แวะพระธาตุดอยคำ พระธาตุดอยสุเทพ หมู่บ้านม้งดอยปุ๋ย ท่าช้างคาเฟ่ (นอนเชียงใหม่ครับ)
5.ขึ้นไปนอนที่เชียงดาว 1 คืน
6.ขึ้นไปนอนเมืองคอง 1 คืน 
สุดท้ายแล้ว กลับกรุงเทพครับ 

ราคาที่พักทุกที่ร่วม 2,750 ร่วมอาหารเช้าเย็นครับ เฉพาะที่พักนะครับ 

อยากทราบว่า ค่าน้ำมันประมาณเท่าไหร่ แล้วงบการเที่ยวครั้งนี้ 10,000 บาท จะพอหรือไหม 

#เป็นครั้งแรกที่ผมจะออกเดินทางคนเดียวครับ ต้องการจะรู้จักตัวเอง อยู่กับตัวเอง ไม่อยากรบกวนใคร เพราะที่ผ่านมามันหนักเกินจนผมมีความคิดที่จะเที่ยวคนเดียวเป็นครั้งแรกครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่