[2022] ขอสอบถามวิธีการจองโรงแรม Toyoko Inn ครับ

กระทู้สนทนา
ตามหัวข้อเลยครับ ผมมี เมมเบอร์ที่นี่ ก็เลยไม่อยากไปพักที่ไหน เพราะพักที่นี่ 10 คืน มันได้ฟรี 1 คืนน่ะครับ แล้วทีนี้ล่าสุด...

ผมจองโดยใช้บัตร WeCard ของทรู ปรากฎว่ามันฉลาดขึ้น ใช้ไม่ได้เลยครับ ทั้งๆที่ก่อนโควิด ก็ยังใช้ได้ ผมก็ยังไม่ละความพยายาม ลองใช้บัตร Planet SCB ก็ไม่ได้เหมือนกัน...

ขอคำชี้แนะเพื่อนๆหน่อยครับ ต้องใช้บัตรตัวไหนดีในการจองโรงแรมในเครือนี้ 

ถ้าจะต้องทำบัตรเครดิต เพื่อจองโรงแรมอย่างเดียวก็คงไม่ อะครับ

ขอบคุณครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่