เราจะทำไงกับปัญหาชีวิตพวกนี้ดีคะ?

คือเราคิดมากมากเลย ตอนนี้ครอบครัวคือเเบบเหมือนช็อตเงินค่ะเเล้วเเม่ก็มาไม่สบายงานของเเม่คือถ้าไม่ไปก็คือเขาหักตังตามวันที่เราไม่ไปก็คือจะไม่ได้ตังเเม่เลยต้องไปทำงานพร้อมกับสภาพที่คุณเเม่เราไม่สบายเราเป็นห่วงท่านมากกลัวท่านไปวูบเราเลยอยากให้หยุดเเต่ถ้าหยุดเราก็จะไม่มีตังใช้ในครอบครัว ส่วนตังคุณพ่อกว่าจะออกก็25-27เลยค่ะเราไม่รู้ต่อจากนี้เราต้องทำไงเงินเก็บเราก็ไม่เหลือเเล้วส่วนน้องกับเราก็ยังเรียนกันอยู่เลย เราทำงานได้เเต่ทำได้เเค่วันหยุดค่ะละกว่าจะถึงเสาร์อาทิตย์มันก็นานอยู่ค่ะเราควรทำไงดีคะ?อมยิ้ม42

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่