ผู้หญิงเวลาเจออะไรแบบนี้จัดการกันยังไงคะ?

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะคือเรากำลังสงสั๊ยยยยสงสัยจริงๆค่ะ
เวลามีคนมาคุยเล่นด้วยแล้วพอถามเกี่ยวกับเรื่องส่วนตัว
แล้วโดนเล่นมุกแบบ18+ใส่หรือตอบสองแง่มสองง่ามใส่ 
ตัวอย่างพอเขาถามว่าแฟนเราสูงเท่าไหร่  พอเราตอบแฟนสูง185ค่ะ ก็สวนกลับมาว่า ใหญ่ยาวเลยนะ5555
ซึ่งมันไม่เกี่ยวอะไรกับสิ่งที่ตอบไปแล้วพูดมาว่าหยอกๆ
หรือพอบอกว่ามีแฟนแล้วก็จะเริ่มพูดว่า คบกันต้องดูแลกันดีๆมีแฟนต่างชาติระวังเจ้าชู้(?)แล้วก็เริ่มต่อด้วย"อย่างตอนพี่มีแฟนอะ พี่เป็นแบบนี้ๆๆ บลาๆๆนะ"
แล้วบางทีพึ่งคุยกันอะค่ะ พอบอกไม่โอเค ก็หาว่าเล่นด้วยไม่ได้ เยอะบ้างอะไรบ้าง
คือคุณผู้ชายเขาไม่กลัวโดนผู้หญิงเตะปากหรือกระทืบหน้าบ้างหรอคะ5555
ทั้งสงสัยทั้งไม่เข้าใจ มาแชร์ประสบการณ์แนวๆนี้ให้ฟังหน่อยได้ไหมคะแล้วแต่ละคนจัดการยังไงบ้างคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่