ติดต่อshopeeFoodช่องทางไหนได้บ้างค่ะ คือเราสั่งอาหารไป แต่ไม่ได้รับอาหารและขึ้นสถานะจัดส่งสำเร็จ จ่ายตังไม่รับอาหารค่ะ

กระทู้คำถาม
เราสั่งอาหารกับทางshopeefood ตั้งแต่วันที่ 17 กันยา กดจ่ายเงินผ่านshopeepay ยอดเงินไม่น้อย แล้วรออาหารนานมากเกือบ1ชั่วโมง เราเลยส่งแจ้งขอยกเลิกคำสั่งซื้อ  ทั้งกับคนขับแล้วทางช้อปปี้ แต่ก็ไม่เงียบคนขับก็ไม่ตอบ ทางช้อปปี้ก็ไม่มีการดำเนินการให้ จนตอนเข้าวันที่18 กันยา แจ้งเตือนในช้อปปี้ขึ้นว่ารายการอาหารจัดส่งสำเร็จแล้ว ทั้งที่เราไม่ได้รับอาหาร แถมเงินในshopeepayก็ไม่ได้คืน ทำการแจ้งติดต่อช้อปปี้ไปทั้งทางเมล์และติดต่อคุยแชทก็ขึ้นให้ฝากข้อความอยู่นั้นแหล่ะ ส่งเมล์ไปแจ้งรอการตอบกลับดำเนินเรื่องให้ บอกใน48ชม. จนตอนนี้ผ่านมาจะ2อาทิตย์ก็ไม่เห็นการตอบกลับและดำเนินเรื่องให้เลยค่ะ ใครมีช่องทางติดต่อช้อปปี้ได้อีกบ้างคะ หรือฝากทางshopee shopeefood ถ้าเห็นก็ช่วยดำเนินการให้ด้วยนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่