ตามหาอนิเมะที่นางเอกเป็นนักเรียนมีพลังแม่มดแต่โดนบูลลี่ค่ะ

กระทู้คำถาม
เนื้อหาที่เคยเห็นในติ๊กตอกก็คือ นางเอกมีพลังบางอย่างที่เหมือนแม่มด ทำให้โดนบูลลี่ โดนเพื่อนแกล้งโดยการเอาอะไรบางอย่าง(น่าจะเป็นจิ้งจกที่ตายแล้ว) มาใส่ไว้ในชามข้าวนางเอก แล้วบังคับให้นางเอกกินแล้วอ้างว่า"ก็เธอเป็นแม่มด เธอน่าจะกินได้หนิ" อะไรประมาณนั้นอ่ะค่ะ แล้วหลังจากนั้นนางเอกก็โดนผลัก แล้วโดนหัวเราะใส่ นางเอกเลยแค้นอะไรอย่างเนี้ย แล้วนางเอกก็คิดในใจว่าอยากให้พวกนี้ไปตุยซะ แล้วหลังจากนั้นไม่กี่วิ คนที่แกล้งนางเอกก็ล้มลงไป เหมือนกับว่าช็อกตายคาห้องเรียนเลยค่ะ จำได้แค่นี้จริงๆค่ะ
ถ้าใครทราบอนิเมะที่เนื้อเรื่องคล้ายๆแบบนี้ รบกวนแจ้งด้วยนะคะ อยากไปหาดูมากจริงๆค่ะTT
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่