อัพเดตแอพใน App Store ไม่ได้ ขึ้นให้ใส่รหัส แต่ใส่เท่าไหร่ก็ไม่ผ่าน

กระทู้คำถาม
เราต้องการอัพเดตเวอร์ชั่นแอพผ่าน App Store ผ่านไอแพดค่ะ
ปัญหาคือทุกครั้งที่กดจะอัพเดตมันจะขึ้นให้ใส่รหัสผ่านตลอด
แต่พอใส่รหัสไปปุ๊บ(มั่นใจ ตรวจทานเรียบร้อยว่ารหัสถูก) 
ดันขึ้นมาแบบนี้

บางทีต่อให้ขึ้นว่ารหัสไม่ผ่านแต่บางแอพก็อัพเดตให้นะคะ
อย่างในภาพเหลือ 2 แอพที่ไม่ยอมอัพเดตให้
งงค่ะ ต้องทำยังไงดี
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่