ทำไมแฟนผู้ชายถึงชอบดูคลิปหลุดของผู้หญิงไทยทุกวันคะ

กระทู้คำถาม
เล่าก่อนนะคะว่า เราคบกันกับแฟนมาหลายปีแล้ว เกิน4 ปีค่ะ  หลังๆมานี้ไม่ค่อยได้มีอะไรกันเลยค่ะ แต่เขาก็มักจะแอบไปดูคลิปหลุดต่างๆนาๆ แบบเขาเคยพูดกับเราไว้ว่าเขาจะไม่ดูมัน สุดท้ายพอจับได้เขาก็แถๆ ตลอด โมโห อารมณ์รุนแรง ไม่ค่อยยอมรับว่าดู คืออยากรู้ว่ามันทำไมกันนักหนา เรามันไม่ดีหรอคะ เขาชอบว่าเรา สภาพนี้อะหรอ อย่างนู้นอย่างนี้ บลาๆๆๆ ทั้งๆที่เขานั้นแหละที่เป็นคนทำให้มันเป็นแบบนี้ พอเราบอกว่าเราจะไปทำศัลยกรรมต่างๆนาๆ เขาก็ปฏิเสธ บอกไม่ชอบทั้งๆที่ ดูคนอื่นตลอดละมาว่าให้แฟนตัวเอง ( เขาเป็นคนฐานะที่พอมีพอกินค่ะ ) 
เราไม่ชอบเลยค่ะ ที่เขาแอบไปดูอะไรแบบนี้ พอเราเห็น เราไม่ดีหรอ เรามันทำให้เขาหยุดพฤติกรรมแบบนี้ไม่ได้หรอ ( ไปไหนเราไม่เคยได้แต่งตัวโป๊ๆ โชว์ๆเลยนะคะ เขาห้ามค่ะ ) เราไม่มีความสุขเลยค่ะ พอจะเลิกก็เลิกไม่ได้ ไม่เข้าใจเหมือนกันค่ะ
#เราควรทำยังไงดีคะ เขาห้ามเราได้ แต่ทำไมเขาทำอะไรเพื่อเราไม่ได้เลยคะเม่าเหม่อ

#อยากจะทราบความคิดเห็นของผู้ชายและผู้หญิงค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่