รีวิว!! แนะนำหมอดูจิตสัมผัส หมอดูแม่นๆ

กระทู้สนทนา
สวัสดีค่ะ
เนื่องจากเป็นคนชอบดูดวงสายจิตสัมผัสมาก จนบังเอิญได้เจอกับพี่หมอ.จิรา โดยบังเอิญที่ร้านลาบ ก่อนอื่นขอโทษโต๊ะข้างๆ นะคะที่แอบฟัง 😅 เราได้ยินเขาฮือฮากันก็หูดีเลยแอบไปสกิดถามๆ ดูได้เรื่องราวว่าเป็นหมอดูมาจาก กทม. แม่นมาก ตอนนั้นคือเสนอหน้ามาก อยากดูต้องได้ดู เลยมีโอกาสขอไลน์แกไว้ จนกระทั่งลองทักนัดคิว พอได้ดูแกทักเองทุกอย่างคือตรงมาก ใครชอบสายทักเองแนะนำค่ะ แกทักเหมือนอยู่ใต้เตียง เหมือนเป็นกล้องตามติดชีวิตเรา แกรู้คำพูดที่เราคิดอยู่ในใจ จนแกทักเรื่องลูก จากนั้นคือเราสั่นไปหมดทั้งตัว กลัวความลับที่รู้อยู่คนเดียวจะเปิดเผย และจริงๆ ด้วย ความลับ 15 ปี 5555 (ขออนุญาตไม่พูดต่อ) ปล.ร้องไห้น้ำตาแตก 😭😭😭 แกทักว่าอีกเดือนนึงจะได้ทรัพย์ชิ้นใหญ่มาจากโชคดวง เราก็เฉยๆ เพราะไม่เล่นหวยอะไร ต่อมาที่บริษัทมีงานปลายปีซึ่งรางวัลใหญ่เป็นทองคำ 2 บาท เราก็ได้มาแบบงงๆ เพระอีกคนกลับบ้านก่อนตอนนี้คือเราก็เริ่มอยากรีวิวแม่หมอละ แต่รออีกเรื่องว่าจะเกิดขึ้นไหม ก่อนหน้านี้แกทำนายว่าจะมีน้องก่อน มีนาคม ซึ่งเราถอดใจล่ะ เพราะปล่อยมานานก็ยังไม่มี สรุปกลางเดือนกุมภา เริ่มมีอาการ สรุป ท้องงง จากนั้นให้หมอดูคนนี้เป็นหมอประจำตัวไปเลยจ้าแม่ กลายเป็นคนดวงปังไปเลยมีทัศนคติดีมาก แต่แกดูแต่ดึกๆ ฉายาหมอดูกลางคืน กลางวันจะมีแค่ 2 คิวหรือเปล่าไม่แน่ใจ

ค่าครู 300 แกไม่ใช้ไพ่ไม่ใช้วันเดือนปีเกิด
อดีตปัจจุบันอนาคต 9.5/10
แนะนำนะคะใครหาของจริง ไม่แพง มาลองคะ
เขียนถูกเขียนผิด ขอโทษนะคะ
#หมอดูจิตสัมผัส #หมอดูแม่น #หมอดูแม่นๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่