เพิ่อนชอบสกินชิพแต่หนักใจผม

กระทู้คำถาม
ผมอยู่ ม.2 ครับแต่ว่าของผมอยู่ดีๆมีเพื่อนคนหนึ่งที่สนิทกับคนที่อยู่ข้างๆผม เพื่อนของคนข้างๆชอบสกินชีพแต่ว่าช่วงนี้นางชอบมานั่งข้างๆกับเพื่อนสนิทของนาง(คนข้างๆ) คือนางไม่ได้นั่งโต๊ะนะครับยกเก้าอี้มานั่งกึ่งกลางระหว่างผมกับคนข้างๆเลยแล้วนางชอบเบียดเบียนผมตรงที่เอาของมาวางบนโต๊ะผมบางทีแล้วคือตรงนางนั่งชิดกับผมกับเพื่อนสนิทนางมาก แล้วประเด็นเลยครับผมโดนแกล้งขำๆบ่อยๆ(แต่เจ็บโคตร) ผมก็ไม่ได้สนิทกับเพื่อนคนนี้มากนะครับนะครับ แต่ว่านางชอบขอจับมือหรือกุมมือผมแล้วชอบบอกให้ผมเป็นฝ่ายกุมมือนางบางที แต่ว่าเพื่อนสนิทนางที่เป็นคนชอบหลับบางทีอยู่ข้างๆนางแต่นางดันมาขอผมจับมือไม่ก็บอกให้ผมกุมมือผมไม่ได้อคติกับการสกินชีพนะครับไม่ได้ชอบไม่ได้เกลียด แต่มือที่นางกุมผมไม่ให้ปล่อยจนกว่านางจะปล่อย(ผมไม่อยากดึงเดี๋ยวผมโดนแกล้ง.-.)ผมต้องปล่อยมือให้กุมไว้จนกว่านางจะปล่อยแล้วผม แล้วบางทีมือนางก็ดึงไปวางตรงใกล้ๆปลายกระโปรงผมก็จะต้องบอกนางตลอดแต่โชคดีที่นางใส่ซับในผมโล่งใจมากตรงนี้แต่มันก็อันตรายมากครับสำหรับบางทีถ้าคนอื่นเขา...ผมไม่พูดดีกว่าง่ายๆคืออาจจะโดนลวนลาม ผมไม่อยากหวั่นไหวหรือมีใจอะไรให้ใครผมอยากเห็นเพื่อนมีคงามสุขก็พอแล้วผมอยากแค่ใช้ชีวิตมัธยมให้ดีก็พอ ผมไม่มีอะไรจะพูดละครับเพี้ยนมองบน
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่