True Fiber ใช้งานไม่ได้ทั้งวัน ไม่มีแจ้งอัพเดท ปกติท่านอื่นๆทำยังไงกันครับ [ค่ายอื่นเสนอโปรย่ายค่ายได้เลยครับ]

กระทู้คำถาม
ขอบ่นหน่อยครับ True Fiber ใช้งานไม่ได้ทั้งวัน ไม่มีแจ้งอัพเดทอะไร
ทั้งๆที่ระบบเริ่มใช้ไม่ได้ตั้งแต่เมื่อวานกลางคืน ตื่นมาก็ยังใช้ไม่ได้ โทรแจ้งระบบอัตโนมัติแจ้งว่า ใช้ได้บ่าย 3
รอจน 4 โมงก็ยังไม่ได้ โทรไปเช็คกับ cc บอกว่า เที่ยงคืน 

Work from home ประชุมวันนี้ใช้เนทมือถือแทบหมด 

True Fiber ใช้งานไม่ได้ทั้งวัน ไม่มีแจ้งอัพเดท ปกติท่านอื่นๆทำยังไงกันครับ ค่ายอื่นเสนอโปรย่ายค่ายได้เลยครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่