ขอความกรุณาพ่อหมอแม่หมอไพ่ทาโรต์มาช่วยแปลให้ด้วยนะครับ

กระทู้สนทนา
ผมชอบน้องคนนึง ช่วงนี้ที่สถานศึกษาเดินผ่านหน้ากันทุกวัน ผมก็มองน้องตลอด น้องก็หันมาเจอผมพอดี เลยเมินใส่กันไป

ผมเลยมาถามกับไพ่ของผมเอง ไพ่บอกน้องโสด

ถามว่ามีคนที่ชอบรึยัง ไพ่ 3.The empress

สุดท้ายผมถามเรื่องความรู้สึกความคิดที่น้องมีหรือคิดกับผม

10 of cups
10 of wands
10 of sword

ผมจับเพิ่มทีละใบเพราะเผื่อมันทำให้เข้าใจเรื่องราวมากขึ้นจะเข้าใจง่าย สรุป งงกว่าเดิมครับ

ผมหาภาพมีสีไม่เจอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่