สอบเข้าโรงเรียนโยธินบูรณะต้องเตรียมตัวยังไง

กระทู้คำถาม
อยากทราบค่ะว่าโยธินปีก่อนๆข้อสอบวิทย์คณิตภาคปกติออกแนวไหนคะ ยากมากมั้ย ไปเห็นในเน็ตมาค่ะว่าปี 63 สอบ 3 วิชา คณิต วิทย์ และอังกฤษ ค่าเทอมเท่าไหร่ต้องเตรียมตัวยังไงบ้าง แล้วสภาพแวดล้อมที่นั่นเป็นยังไง รวมถึงอาจารย์ผู้สอนด้วยค่ะ ปีหน้า66 อยากไปต่อม.4โยธิน รีวิวประสบการณ์สอบได้นะคะ TT รับเด็กต่างจังหวัดมากน้อยแค่ไหน ติวเองหรือไปเรียนกับติวเตอร์
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่