ขอปรึกษาเกี่ยวกับการมีเพศสัมพันธ์แบบไม่ได้ตั้งใจหน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม

เราขอเล่าก่อนนะคะ เราอยากได้คำปรึกษา ประจำเดือนเราหมดวันที่ 6 สิงหา แล้วมามีอะไรกับแฟนวันที่ 13 สิงหา รอบแรก เราทำกันตอนช่วงบ่าย3ค่ะ เราเล้าโลมกันก่อนค่ะ แต่ยังไม่ได้สอดใส่ เราใช้ปากให้แฟนนานพอสมควรค่ะแต่แฟนก็ยังไม่แข็งเต็มที่ขนาดนั้นค่ะ แฟนบอกว่าแฟนเป็นคนน้ำหล่อลื่นน้อย จนเราลงสดดูค่ะ สดแค่ เสียบเข้าไป ไม่ถึง10วิ แล้วเราก็เอาออกค่ะ จากนั้นค่อยใส่ถุงแล้วทำกิจกรรม แต่ตอนสด แฟนไม่ได้หลั่งใส่ปากนะคะ มีแค่น้ำหล่อลื่นแต่เรากลืนไปหมดแล้วค่ะ พอเสร็จก็ต่างคนต่างไปทำความสะอาดค่ะ ส่วนรอบที่สอง เราทำกันช่วงเกือบ 6 โมงเย็น แฟนบอกว่าแฟนจับน้องชายแล้วค่อยมาจับถุงยาง แล้วก็ทำกิจกรรม แต่ก่อนที่จะมาถึงวันที่ 13 สิงหา แฟนได้ช่วยตัวเองมาก่อนแล้วค่ะประมาณวันที่ 10-11 สิงหา ที่กังวลคือ ตอนที่สดไปแค่10วิ ไม่ได้กระแทก จะทำให้ท้องมั้ยคะ
อยากทราบว่า 1. ประจำเดือนเราหมดไปวันที่6 แล้วมีอะไรกันวันที่ 13 จากนั้นเรากินยาคุมฉุกเฉินไปวันที่14ตอน19:30 เลือดจะออกให้มั้ยคะ
2. แฟนช่วยตัวเองมาก่อนหน้านี้แล้ว ตอนสดไปแค่10วิ มีโอกาสท้องมั้ยคะ
แต่ทั้งหมดนี้ เราใส่ถุงทุกรอบ ถุงไม่แตกทุกรอบนะคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่