ปัญหาเรื่องผม

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ อยากจะมาถามเรื่องผมหลุดร่วงค่ะ ปกติเป็นคนที่ผมหนามาก สวย เราชอบผมเรามากค่ะ สระผมทุกวัน แต่อยู่ดีๆ เราผมร่วงค่ะ แบบ หลุดร่วงเลย แค่จับก็หลุดออกมาแล้ว ก่อนหน้านั้น ไม่ได้สระผมทุกวันแล้วก็ไม่ได้สระผมติดต่อกันประมาณ4-5วันได้ สระเฉพาะตอนไปเรียน หรือไปข้างนอก วันเว้นวัน เพราะโดนแม่ด่าสระทุกวันเปลืองยาสระผมค่ะ555 ไม่น่าเกี่ยวมั้งคะ แล้วก็ไปใช้ยาสระผมตัวนึง ฮิตเลยทีเดียว แม่เป็นคนสั่งมาค่ะ ตอนนั้นยาสระผมเราหมด ไปใช้ของแม่ก่อนวันนึง มันร่วงแบบเยอะมากกกกก แบบมากก เราก็ไม่ได้ใช้แล้วนะคะ จนทุกวันนี้ มันบางแล้วอ่ะค่ะ เครียดมากเลย ทำยังไงดีคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่