ถามผู้รู้หรือหมอผู้เชี่ยวชาญทีครับว่าคือ พอดีมีอะไรกับแฟนแล้วถุงยางแตกแล้วจะท้องมั้ย

กระทู้คำถาม
ถามผู้รู้หรือหมอผู้เชี่ยวชาญทีครับว่าคือ พอดีมีอะไรกับแฟนเมื่อวันที่11 กรกฎาคม แล้วถุงยางแตกแล้วจะท้องมั้ยครับคือตอนนี้ผ่านมาราวๆ4-5 สัปดาห์แล้วประจำเดือนไม่มาแต่ที่แปลกอีกคือเดือนกรกฎาคมที่แล้วแฟนเป็นประจำเดือน2รอบ คือแบบหาไปประมาณวัน2วันละกลับมาเป็นเพิ่มอีก2วันก็หาย คือแบบว่ามีอะไรกับแฟนแล้วถุงยากแตกพอเอาออกมาดูก็รู้สึกว่ามันก็แห้งไม่มีน้ำของน้องชายผมเองแต่ตอนนั้นยังไม่เสร็จ ก็เลยเปลี่ยนถุงใหม่แล้วทำต่อจนเสร็จแต่เสร็จนอกโดยใช้ถุงอันใหม่  แล้วพอถึงเดือนนี้ประจำเดือนเเฟนไม่มา เพราะปกติจะมาช่วง รอบเดือน7-9 ประมาณนี้ไม่แน่ใจ จนวันนี้วันที่13สิงหาก็ยังไม่มาก็เลย ตรวจครรภ์ไปเมื่อวันที่11สิงหาก็ไม่ขึ้น 2ขีดแต่ขึ้น ขีด1กับอีกจางๆ เลยอยากถามคนที่รู้ขอสาระจริงๆคิดมากจริงๆตอนนี้
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่